LIVE · SCORE

Xếp theo giải đấu

Xếp theo thời gian

ARU Division Di Honor

ARU Division Di Honor

Hiệp 1

07:00

45'

SV La Fama
SV La Fama
3-0
SV Sportboys

SV Sportboys

3-0
Copa de la Liga Profesional

Copa de la Liga Profesional

Hiệp 1

07:30

28'

CA Newell's Old Boys
CA Newell's Old Boys
0-0
San Lorenzo

San Lorenzo

1
0-0
BRA Campeonato Paulista A1

BRA Campeonato Paulista A1

Hiệp 1

06:00

90+'

2
Sao Paulo
Sao Paulo
1-1
Palmeiras

Palmeiras

4
1-0
MEX Liga MX Femenil

MEX Liga MX Femenil

Hiệp 1

07:00

45'

Juarez(w)
Juarez(w)
0-2
Atlas (w)

Atlas (w)

1
0-2
BRA Campeonato Baiano Division

BRA Campeonato Baiano Division

Hiệp 1

07:00

0'

Jacobina EC
Jacobina EC
0-0
Jequie BA

Jequie BA

0-0
BOS Premier League

BOS Premier League

Hiệp 1

00:45

FT

FK Zeljeznicar
FK Zeljeznicar
3-0
Sarajevo

Sarajevo

1-0
JOR Premier League

JOR Premier League

Hiệp 1

23:30

FT

Al Jalil
Al Jalil
0-0
Al Wehdat

Al Wehdat

0-0
BRA Regional League

BRA Regional League

Hiệp 1

02:30

FT

Genus RO
Genus RO
1-1
Barcelona RO

Barcelona RO

0-1
SCO Women's First Divison

SCO Women's First Divison

Hiệp 1

23:00

FT

Kilmarnock(w)
Kilmarnock(w)
0-0
Queen's Park(w)

Queen's Park(w)

0-0
FRA Division 1 Feminine

FRA Division 1 Feminine

Hiệp 1

03:00

FT

Dijon w
Dijon w
1-3
Lyon (w)

Lyon (w)

1-2
AND Primera Divisio

AND Primera Divisio

Hiệp 1

00:30

FT

Penya Andorra
Penya Andorra
2-1
FC Ordino

FC Ordino

0-0
ARG Tebolidun League GpB

ARG Tebolidun League GpB

Hiệp 1

03:00

FT

UAI Urquiza
UAI Urquiza
0-0
Villa Dalmine

Villa Dalmine

0-0
BRA Sergipano Division 1

BRA Sergipano Division 1

Hiệp 1

03:00

FT

AD Confiança
AD Confiança
0-1
Itabaiana(SE)

Itabaiana(SE)

0-0
BRA Campeonato Potiguar

BRA Campeonato Potiguar

Hiệp 1

02:00

FT

America FC Natal RN
America FC Natal RN
0-0
ABC RN

ABC RN

0-0
BEL Second Division

BEL Second Division

Hiệp 1

01:15

FT

SK Beveren
SK Beveren
2-3
 KV Oostende

KV Oostende

1-0
TZA Premier League

TZA Premier League

Hiệp 1

23:00

FT

Azam
Azam
4-1
Dodoma Jiji FC

Dodoma Jiji FC

1-0
ICPD Premier Division

ICPD Premier Division

Hiệp 1

01:00

FT

Stade d Abidjan
Stade d Abidjan
1-0
Zoman FC

Zoman FC

1-0
CHI Primera Division

CHI Primera Division

Hiệp 1

04:00

FT

Colo Colo
Colo Colo
2-0
Huachipato

Huachipato

0-0
BRA Campeonato Rondoniense

BRA Campeonato Rondoniense

Hiệp 1

02:30

FT

Genus RO
Genus RO
1-1
Barcelona RO

Barcelona RO

0-1
BRA Amazonas Division 1

BRA Amazonas Division 1

Hiệp 1

02:30

FT

Manauara
Manauara
0-0
Princesa AM

Princesa AM

0-0
Hiệp 1

23:00

FT

Baltika Kaliningrad
Baltika Kaliningrad
0-0
FC Sochi

FC Sochi

0-0

23:00

FT

Rheindorf Altach
Rheindorf Altach
0-0
LASK Linz

LASK Linz

0-0

23:00

FT

FC Blau Weiss Linz
FC Blau Weiss Linz
1-2
Austria Vienna

Austria Vienna

1-2

23:00

FT

SK Rapid Wien
SK Rapid Wien
1-1
Austria Lustenau

Austria Lustenau

0-0

23:00

FT

Red Bull Salzburg
Red Bull Salzburg
1-0
SK Austria Klagenfurt

SK Austria Klagenfurt

0-0

23:00

FT

Sturm Graz
Sturm Graz
4-0
Wolfsberger AC

Wolfsberger AC

0-0

23:00

FT

WSG Tirol
WSG Tirol
1-0
TSV Hartberg

TSV Hartberg

1-0

23:00

FT

Dundee United(w)
Dundee United(w)
0-3
Hearts (w)

Hearts (w)

0-3

23:00

FT

Montrose LFC (W)
Montrose LFC (W)
7-0
Hamilton Women

Hamilton Women

0-0

23:00

FT

FC Shakhtar Donetsk
FC Shakhtar Donetsk
5-2
Kryvbas

Kryvbas

2-1

23:00

FT

Besiktas JK
Besiktas JK
0-1
Galatasaray

Galatasaray

0-1

23:00

FT

Marino Luanco
Marino Luanco
1-0
CD Cayon

CD Cayon

1-0

23:00

FT

Real Aviles
Real Aviles
4-0
Coruxo FC

Coruxo FC

0-0

23:00

FT

Naxara
Naxara
1-0
CD Tudelano

CD Tudelano

0-0

23:00

FT

Real Sociedad C
Real Sociedad C
1-2
Calahorra

Calahorra

0-0

23:00

FT

Corum Belediyespor
Corum Belediyespor
0-0
Bandirmaspor

Bandirmaspor

0-0

23:00

FT

Aguilas CF
Aguilas CF
1-0
Velez CF

Velez CF

0-0

23:00

FT

CA Antoniano
CA Antoniano
0-0
FC Cartagena B

FC Cartagena B

0-0

23:00

FT

Yeclano Deportivo
Yeclano Deportivo
4-2
UCAM Murcia

UCAM Murcia

0-1

23:00

FT

CF Talavera de la Reina
CF Talavera de la Reina
3-0
Ursaria

Ursaria

1-0

23:00

FT

USM Libreville
USM Libreville
2-1
Supersport United

Supersport United

1-0

23:00

FT

Future FC
Future FC
5-0
Al Hilal

Al Hilal

2-0

23:00

FT

Rivers United
Rivers United
2-1
Ghana Dream FC

Ghana Dream FC

0-1

23:00

FT

Club Africain
Club Africain
1-1
Academica Do Lobito

Academica Do Lobito

0-0

23:00

FT

CF Reus Deportiu
CF Reus Deportiu
1-0
Fundacio Esportiva Grama

Fundacio Esportiva Grama

0-0

23:00

FT

Castro
Castro
2-2
UC Cartes

UC Cartes

1-1

23:00

FT

UE Vilassar de Mar
UE Vilassar de Mar
3-1
FC Vilafranca

FC Vilafranca

1-0

23:00

FT

AD Cartaya
AD Cartaya
1-0
CD Cabecense

CD Cabecense

0-0

23:00

FT

Ethiopia Nigd Bank
Ethiopia Nigd Bank
4-1
Adama City

Adama City

2-1

23:00

FT

Benfica C.Branco
Benfica C.Branco
0-0
Uniao de Coimbra

Uniao de Coimbra

0-0

23:00

FT

CD Burriana
CD Burriana
1-2
CD Utiel

CD Utiel

1-1

23:00

FT

CD Becerril
CD Becerril
3-1
Burgos Promesas

Burgos Promesas

1-1

23:00

FT

CF Platges De Calvia
CF Platges De Calvia
1-0
Portmany

Portmany

0-0

23:00

FT

CA Cirbonero
CA Cirbonero
1-2
CD Ardoi Draw

CD Ardoi Draw

1-1

23:00

FT

Belchite 97
Belchite 97
0-2
CD Cuarte Industrial

CD Cuarte Industrial

0-1

23:00

FT

Luarca CF
Luarca CF
2-2
Caudal

Caudal

0-2

23:00

FT

UD Barbadas
UD Barbadas
2-0
Pontevedra CF B

Pontevedra CF B

2-0

23:00

FT

Paiosaco
Paiosaco
3-1
Betanzos CF

Betanzos CF

2-1

23:00

FT

CP Montehermoso
CP Montehermoso
1-1
CD Coria

CD Coria

1-1

23:00

FT

CA Monzon
CA Monzon
1-0
Fuentes

Fuentes

1-0

23:00

FT

CP Villarrobledo
CP Villarrobledo
1-1
La Solana

La Solana

1-0

23:00

FT

Quintanar Del Rey
Quintanar Del Rey
4-1
Tomelloso

Tomelloso

1-0

23:00

FT

Balsicas Atletico
Balsicas Atletico
3-4
CD Bullense

CD Bullense

1-2

23:00

FT

Ciudad de Murcia
Ciudad de Murcia
1-2
CD Algar

CD Algar

0-2

23:00

FT

CDFC La Calzada
CDFC La Calzada
2-2
Comillas

Comillas

0-1

23:00

FT

Pena Balsamaiso CF
Pena Balsamaiso CF
0-4
Alfaro

Alfaro

0-1

23:00

FT

CA River Ebro
CA River Ebro
3-3
CCD Alberite

CCD Alberite

2-0

23:00

FT

CD Tedeon
CD Tedeon
1-1
CD Anguiano

CD Anguiano

1-1

23:00

FT

Vianes
Vianes
1-0
Haro Deportivo

Haro Deportivo

1-0

23:00

FT

Potros Del Este Reserves
Potros Del Este Reserves
2-1
CD Arabe Unido Reserves

CD Arabe Unido Reserves

1-1

23:00

FT

Colombe du Dja et Lobo
Colombe du Dja et Lobo
0-1
Union Douala

Union Douala

0-1

23:00

FT

Malaga U19
Malaga U19
0-3
Real Betis U19

Real Betis U19

0-2

23:00

FT

Alboraya U19
Alboraya U19
0-0
Levante U19

Levante U19

0-0

23:00

FT

Potros Del Este Reserves
Potros Del Este Reserves
2-1
CD Arabe Unido Reserves

CD Arabe Unido Reserves

1-1

23:00

FT

Caravaca CF
Caravaca CF
3-0
Lorca Deportiva FC

Lorca Deportiva FC

2-0

23:00

FT

Azam
Azam
4-1
Dodoma Jiji FC

Dodoma Jiji FC

1-0

23:00

FT

Kilmarnock(w)
Kilmarnock(w)
0-0
Queen's Park(w)

Queen's Park(w)

0-0

23:00

FT

Watanga FC
Watanga FC
1-1
Heaven Eleven

Heaven Eleven

0-1

23:00

FT

LISCR FC
LISCR FC
0-1
FC Kallon

FC Kallon

0-1

23:00

FT

Heroes de Zaci FC
Heroes de Zaci FC
1-0
Arietes FC

Arietes FC

1-0

23:00

FT

BEA Mountain FC
BEA Mountain FC
1-0
Nimba Kwado

Nimba Kwado

1-0

23:00

FT

LISCR FC
LISCR FC
0-1
FC Kallon

FC Kallon

0-1

23:05

FT

Stade Rennais FC
Stade Rennais FC
1-2
Lorient

Lorient

0-0

23:10

FT

Hibernian(w)
Hibernian(w)
0-3
Glasgow Rangers (w)

Glasgow Rangers (w)

0-1

23:15

FT

Al Riffa
Al Riffa
0-0
Al Hidd

Al Hidd

0-0

23:15

FT

East Riffa
East Riffa
1-3
Busaiteen

Busaiteen

0-2

23:15

FT

Al Shabab
Al Shabab
2-1
Najma Manama

Najma Manama

1-0

23:15

FT

Sierra Leone (W) U17
Sierra Leone (W) U17
1-1
Liberia U17 Women

Liberia U17 Women

0-1

23:30

FT

Rakow Czestochowa
Rakow Czestochowa
4-0
Lech Poznan

Lech Poznan

3-0

23:30

FT

ZNK Osijek
ZNK Osijek
1-1
Dinamo Zagreb

Dinamo Zagreb

1-0

23:30

FT

FK Sutjeska Niksic
FK Sutjeska Niksic
1-1
FK Buducnost Podgorica

FK Buducnost Podgorica

0-1

23:30

FT

TSG Hoffenheim
TSG Hoffenheim
2-1
Werder Bremen

Werder Bremen

2-0

23:30

FT

NK Radomlje
NK Radomlje
0-1
NK Bravo

NK Bravo

0-0

23:30

FT

Zamora CF
Zamora CF
1-2
Deportivo La Coruna B

Deportivo La Coruna B

1-0

23:30

FT

Skovde AIK
Skovde AIK
1-0
Assyriska United IK

Assyriska United IK

1-0

23:30

FT

CU Collado Villalba
CU Collado Villalba
1-2
CD Galapagar

CD Galapagar

1-1

23:30

FT

Puente Genil
Puente Genil
2-2
Atletico Espeleno

Atletico Espeleno

1-0

23:30

FT

SONACOS
SONACOS
3-1
Diambars

Diambars

2-0

23:30

FT

Mbour
Mbour
2-2
Jamono Fatick

Jamono Fatick

1-2

23:30

FT

Pikine
Pikine
0-0
Linguere

Linguere

0-0

23:30

FT

US Goree
US Goree
1-1
Generation Foot

Generation Foot

0-1

23:30

FT

Hegelmann Litauen
Hegelmann Litauen
2-3
Transinvest

Transinvest

1-1

23:30

FT

Torredonjimeno
Torredonjimeno
2-1
Ejido

Ejido

1-0

23:30

FT

Urraca
Urraca
1-0
CD Tuilla

CD Tuilla

0-0

23:30

FT

Al Jalil
Al Jalil
0-0
Al Wehdat

Al Wehdat

0-0

23:30

FT

Ajel de Rufisque
Ajel de Rufisque
1-0
Oslo FA

Oslo FA

1-0

23:30

FT

HLM
HLM
1-1
ASEC Ndiambour

ASEC Ndiambour

1-0

23:35

FT

Al Kuwait SC
Al Kuwait SC
2-1
Al-Arabi Club (KUW)

Al-Arabi Club (KUW)

1-0

23:50

FT

Djurgardens
Djurgardens
3-0
IFK Goteborg

IFK Goteborg

0-0

00:00

FT

Aarhus AGF
Aarhus AGF
1-1
Odense BK

Odense BK

0-0

00:00

FT

Sparta Praha
Sparta Praha
0-0
Slavia Praha

Slavia Praha

0-0

00:00

FT

Zaglebie Sosnowiec
Zaglebie Sosnowiec
0-0
Podbeskidzie Bielsko-Biala

Podbeskidzie Bielsko-Biala

0-0

00:00

FT

Atalanta
Atalanta
1-2
Bologna

Bologna

1-0

00:00

FT

UD Logrones
UD Logrones
1-0
AD San Juan

AD San Juan

1-0

00:00

FT

Sestao River Club
Sestao River Club
3-0
Sabadell

Sabadell

0-0

00:00

FT

Castellon
Castellon
1-0
San Fernando CD

San Fernando CD

0-0

00:00

FT

Real Murcia
Real Murcia
1-0
Recreativo Huelva

Recreativo Huelva

1-0

00:00

FT

Hercules
Hercules
0-0
CE Europa

CE Europa

0-0

00:00

FT

CF La Nucia
CF La Nucia
0-2
Cerdanyola del Valles

Cerdanyola del Valles

0-0

00:00

FT

Valencia CF Mestalla
Valencia CF Mestalla
0-1
Lleida

Lleida

0-1

00:00

FT

Enppi
Enppi
1-2
Ittihad Alexandria SC

Ittihad Alexandria SC

1-1

00:00

FT

Kormakur
Kormakur
2-2
KF Fjallabyggdar

KF Fjallabyggdar

0-0

00:00

FT

Xerez Deportivo FC
Xerez Deportivo FC
2-0
Lucena CF

Lucena CF

2-0

00:00

FT

Guastatoya
Guastatoya
1-1
CD Achuapa

CD Achuapa

1-0

00:00

FT

AS Douanes
AS Douanes
1-0
ASC Gendrim

ASC Gendrim

0-0

00:00

FT

AE Zakakiou
AE Zakakiou
0-1
Ethnikos Achnas FC

Ethnikos Achnas FC

0-0

00:00

FT

Raja Club Athletic
Raja Club Athletic
1-0
Olympique de Safi

Olympique de Safi

0-0

00:00

FT

CD Estradense
CD Estradense
1-1
Arosa SC

Arosa SC

0-0

00:00

FT

Nueva Concepcion
Nueva Concepcion
2-1
Santa Lucia Cotzumalguapa

Santa Lucia Cotzumalguapa

0-0

00:00

FT

CD Puerto de Iztapa
CD Puerto de Iztapa
2-0
Quiche FC

Quiche FC

1-0

00:00

FT

CSD Solola
CSD Solola
1-2
Marquense

Marquense

0-0

00:00

FT

Cuilapa FC
Cuilapa FC
1-3
Deportivo Mictlan

Deportivo Mictlan

1-0

00:00

FT

UD Tomares U19
UD Tomares U19
2-2
Calavera CF U19

Calavera CF U19

1-2

00:00

FT

KS Wiazownica
KS Wiazownica
1-4
Orleta Radzyn Podlaski

Orleta Radzyn Podlaski

0-2

00:00

FT

KS Elbasani
KS Elbasani
2-1
Luzi 2008

Luzi 2008

1-1

00:00

FT

Toros Huatusco
Toros Huatusco
2-5
Atlante Xalapa

Atlante Xalapa

1-2

00:00

FT

El Mazateco
El Mazateco
2-3
San Pedro FC Laguna

San Pedro FC Laguna

2-1

00:30

FT

RCD Mallorca
RCD Mallorca
1-0
Girona

Girona

1-0

00:30

FT

Anderlecht
Anderlecht
1-0
KAS Eupen

KAS Eupen

1-0

00:30

FT

Real Zaragoza
Real Zaragoza
0-1
SD Amorebieta

SD Amorebieta

0-0

00:30

FT

Modena
Modena
0-1
Cremonese

Cremonese

0-0

00:30

FT

Aris Thessaloniki
Aris Thessaloniki
3-3
AEK Athens

AEK Athens

1-1

00:30

FT

Pas Giannina
Pas Giannina
1-1
Atromitos Athens

Atromitos Athens

1-0

00:30

FT

AE Kifisias
AE Kifisias
2-2
Panaitolikos Agrinio

Panaitolikos Agrinio

1-0

00:30

FT

Lamia
Lamia
0-2
PAOK Saloniki

PAOK Saloniki

0-0

00:30

FT

OFI Crete FC
OFI Crete FC
2-2
Panathinaikos

Panathinaikos

1-1

00:30

FT

Olympiakos Piraeus
Olympiakos Piraeus
3-0
Volos NPS

Volos NPS

2-0

00:30

FT

Panserraikos
Panserraikos
2-1
Asteras Tripolis

Asteras Tripolis

1-1

00:30

FT

Penya Andorra
Penya Andorra
2-1
FC Ordino

FC Ordino

0-0

00:30

FT

Audace Cerignola
Audace Cerignola
1-1
Avellino

Avellino

1-0

00:30

FT

AZ Picerno ASD
AZ Picerno ASD
0-0
AC Monopoli

AC Monopoli

0-0

00:30

FT

AP Turris
AP Turris
1-1
Taranto Sport

Taranto Sport

0-0

00:30

FT

Academica Coimbra
Academica Coimbra
0-3
Sporting Braga II

Sporting Braga II

0-2

00:45

FT

FK Zeljeznicar
FK Zeljeznicar
3-0
Sarajevo

Sarajevo

1-0

01:00

FT

Ujpest
Ujpest
2-0
Fehérvár FC

Fehérvár FC

0-0

01:00

FT

Maccabi Haifa
Maccabi Haifa
1-0
Hapoel Hadera

Hapoel Hadera

0-0

01:00

FT

SCP
SCP
3-2
SC Farense

SC Farense

2-1

01:00

FT

Deportivo La Coruna
Deportivo La Coruna
4-1
CD Lugo

CD Lugo

1-0

01:00

FT

Leicester City(w)
Leicester City(w)
0-4
Chelsea FC (w)

Chelsea FC (w)

0-2

01:00

FT

Terrassa
Terrassa
1-0
SE Penya Independent

SE Penya Independent

1-0

01:00

FT

Lime Hall Academy
Lime Hall Academy
1-2
Molynes United

Molynes United

0-0

01:00

FT

Universidad Católica
Universidad Católica
3-0
CD El Nacional

CD El Nacional

1-0

01:00

FT

San Benito FC
San Benito FC
1-2
Universidad de San Carlos

Universidad de San Carlos

0-0

01:00

FT

Olimpia Asuncion U20
Olimpia Asuncion U20
2-0
Aguilas Doradas U20

Aguilas Doradas U20

1-0

01:00

FT

Stade d Abidjan
Stade d Abidjan
1-0
Zoman FC

Zoman FC

1-0

01:00

FT

Oceania FC
Oceania FC
1-0
CD Halcones de Rayon

CD Halcones de Rayon

1-0

01:00

FT

SK Sport Street Soccer FC
SK Sport Street Soccer FC
1-1
CF Pachuca III

CF Pachuca III

0-1

01:15

FT

Kortrijk
Kortrijk
3-2
RWD Molenbeek

RWD Molenbeek

1-1

01:15

FT

SK Beveren
SK Beveren
2-3
 KV Oostende

KV Oostende

1-0

01:30

FT

FCSB
FCSB
1-0
Petrolul Ploiesti

Petrolul Ploiesti

0-0

01:30

FT

MSV Duisburg
MSV Duisburg
2-1
Borussia Dortmund II

Borussia Dortmund II

2-0

01:30

FT

Bragantino PA
Bragantino PA
1-0
Remo Belem (PA)

Remo Belem (PA)

0-0

01:30

FT

Aguia de Maraba
Aguia de Maraba
1-0
Cameta EC

Cameta EC

1-0

01:30

FT

Caete U20
Caete U20
2-2
Tuna Luso

Tuna Luso

1-2

01:30

FT

SE Santa Maria
SE Santa Maria
0-4
planaltina

planaltina

0-2

01:30

FT

santa-rosa
santa-rosa
1-0
Tapajos

Tapajos

0-0

01:30

FT

Sao Francisco FC/PA
Sao Francisco FC/PA
2-0
Canaa EC

Canaa EC

1-0

01:30

FT

Europa Point
Europa Point
4-0
College 1975 FC

College 1975 FC

2-0

02:00

FT

Heracles Almelo
Heracles Almelo
2-2
Almere City FC

Almere City FC

0-2

02:00

FT

Antequera CF
Antequera CF
2-3
Cordoba

Cordoba

0-1

02:00

FT

Sagrada Esperanca
Sagrada Esperanca
3-0
Abu Salim

Abu Salim

1-0

02:00

FT

Renaissance Sportive de Berkane
Renaissance Sportive de Berkane
3-0
Stade Malien

Stade Malien

1-0

02:00

FT

Bahia de Feira BA
Bahia de Feira BA
5-1
Juazeirense

Juazeirense

3-0

02:00

FT

Itabuna BA
Itabuna BA
0-2
Vitoria BA

Vitoria BA

0-1

02:00

FT

Esporte Clube Bahia
Esporte Clube Bahia
2-0
EC Jacuipense

EC Jacuipense

2-0

02:00

FT

Atletico Alagoinhas
Atletico Alagoinhas
1-0
Barcelona BA

Barcelona BA

0-0

02:00

FT

New England Revolution
New England Revolution
0-1
Toronto FC

Toronto FC

0-1

02:00

FT

Sao Bernardo
Sao Bernardo
2-0
Ah so Santa SP

Ah so Santa SP

0-0

02:00

FT

Guarani CE
Guarani CE
1-0
Pacajus

Pacajus

1-0

02:00

FT

Cordino
Cordino
3-2
Imperatriz(MA)

Imperatriz(MA)

1-2

02:00

FT

Chapadinha FC
Chapadinha FC
0-1
Moto Club Sao Luis MA

Moto Club Sao Luis MA

0-0

02:00

FT

Nautico MS
Nautico MS
1-3
Coxim MS

Coxim MS

1-1

02:00

FT

Costa Rica MS
Costa Rica MS
0-3
Operario MS

Operario MS

0-0

02:00

FT

Ivinhema FC (MS)
Ivinhema FC (MS)
3-2
Aquidauanense

Aquidauanense

2-1

02:00

FT

CRE Tocantins (GO)
CRE Tocantins (GO)
0-2
Capital TO

Capital TO

0-0

02:00

FT

Brasiliense
Brasiliense
1-0
Capital CF

Capital CF

0-0

02:00

FT

Atlético
Atlético
1-2
Sousa PB

Sousa PB

1-2

02:00

FT

Treze Campina Grande PB
Treze Campina Grande PB
3-0
Pombal EC

Pombal EC

1-0

02:00

FT

Nacional Potosi
Nacional Potosi
1-0
Club Aurora

Club Aurora

0-0

02:00

FT

Municipal Turrialba
Municipal Turrialba
0-3
AD Cariari Pococi

AD Cariari Pococi

0-1

02:00

FT

Municipal Turrialba
Municipal Turrialba
0-3
AD Cariari Pococi

AD Cariari Pococi

0-1

02:00

FT

Cianorte PR
Cianorte PR
0-4
Coritiba PR

Coritiba PR

0-2

02:00

FT

Aparecidense GO
Aparecidense GO
3-0
Anapolis FC

Anapolis FC

2-0

02:00

FT

Goianesia GO
Goianesia GO
2-2
Vila Nova

Vila Nova

0-1

02:00

FT

America FC Natal RN
America FC Natal RN
0-0
ABC RN

ABC RN

0-0

02:30

FT

Genus RO
Genus RO
1-1
Barcelona RO

Barcelona RO

0-1

02:30

FT

Manauara
Manauara
0-0
Princesa AM

Princesa AM

0-0

02:30

FT

Genus RO
Genus RO
1-1
Barcelona RO

Barcelona RO

0-1

02:30

FT

Muniguate (w)
Muniguate (w)
0-1
Kiche FF (W)

Kiche FF (W)

0-0

02:45

FT

Lyon
Lyon
0-3
Lens

Lens

0-1

02:45

FT

Napoli
Napoli
2-1
Juventus

Juventus

1-0

02:50

FT

ACS Ksar
ACS Ksar
2-1
King Nouakchott

King Nouakchott

0-0

03:00

FT

Athletic Bilbao
Athletic Bilbao
0-0
FC Barcelona

FC Barcelona

0-0

03:00

FT

Leganes
Leganes
0-2
Eibar

Eibar

0-2

03:00

FT

Dijon w
Dijon w
1-3
Lyon (w)

Lyon (w)

1-2

03:00

FT

Defensa Y Justicia
Defensa Y Justicia
0-4
Lanus

Lanus

0-1

03:00

FT

Godoy Cruz Antonio Tomba
Godoy Cruz Antonio Tomba
1-2
Estudiantes La Plata

Estudiantes La Plata

0-2

03:00

FT

Ponte Preta
Ponte Preta
1-1
Gremio Novorizontino

Gremio Novorizontino

0-1

03:00

FT

Placido de Castro
Placido de Castro
1-0
Nauas AC

Nauas AC

1-0

03:00

FT

Chacarita juniors
Chacarita juniors
0-1
Talleres Rem de Escalada

Talleres Rem de Escalada

0-0

03:00

FT

Arsenal de Sarandi
Arsenal de Sarandi
1-0
CA San Miguel

CA San Miguel

0-0

03:00

FT

Guillermo Brown
Guillermo Brown
1-1
Deportivo Maipu

Deportivo Maipu

0-0

03:00

FT

Temperley
Temperley
1-1
Chaco For Ever

Chaco For Ever

0-1

03:00

FT

Deportivo Moron
Deportivo Moron
1-2
San Telmo

San Telmo

1-2

03:00

FT

Gimnasia y Tiro
Gimnasia y Tiro
1-0
Defensores Unidos

Defensores Unidos

0-0

03:00

FT

Atletico Mitre de Santiago del Estero
Atletico Mitre de Santiago del Estero
0-0
Atletico Atlanta

Atletico Atlanta

0-0

03:00

FT

Aldosivi Mar del Plata
Aldosivi Mar del Plata
0-0
Almirante Brown

Almirante Brown

0-0

03:00

FT

AD Confiança
AD Confiança
0-1
Itabaiana(SE)

Itabaiana(SE)

0-0

03:00

FT

UAI Urquiza
UAI Urquiza
0-0
Villa Dalmine

Villa Dalmine

0-0

03:00

FT

Central Ballester
Central Ballester
2-1
Victoriano Arenas

Victoriano Arenas

0-1

03:00

FT

Club Lujan
Club Lujan
2-1
Sportivo Barracas

Sportivo Barracas

2-0

03:00

FT

Deportivo Muniz
Deportivo Muniz
1-2
Deportivo Paraguayo

Deportivo Paraguayo

1-1

03:00

FT

El Porvenir
El Porvenir
1-2
Berazategui

Berazategui

0-1

03:00

FT

General Lamadrid
General Lamadrid
2-1
Uhl Que Sa

Uhl Que Sa

1-1

03:00

FT

Juventud Unida
Juventud Unida
0-0
Deportivo Espanol

Deportivo Espanol

0-0

03:00

FT

CA Lugano
CA Lugano
1-2
CA Atlas

CA Atlas

0-1

03:00

FT

Puerto Nuevo
Puerto Nuevo
4-0
Defensores de Cambaceres

Defensores de Cambaceres

2-0

03:00

FT

Liverpool URU
Liverpool URU
1-2
Deportivo Maldonado

Deportivo Maldonado

1-2

03:00

FT

Caracas FC
Caracas FC
0-0
Deportivo Tachira

Deportivo Tachira

0-0

03:00

FT

Los Chankas
Los Chankas
2-0
Sport Boys

Sport Boys

1-0

03:00

FT

Aserri FC
Aserri FC
0-4
Limon FC

Limon FC

0-1

03:00

FT

CD Rooi Afo
CD Rooi Afo
0-1
Bubali SC

Bubali SC

0-1

03:00

FT

Trinidad and Tobago
Trinidad and Tobago
0-0
Jamaica

Jamaica

0-0

03:00

FT

Barrancas FC
Barrancas FC
2-2
Defensores de Glew

Defensores de Glew

0-1

03:00

FT

Everton la Plata
Everton la Plata
2-0
Belgrano Zarate

Belgrano Zarate

1-0

03:00

FT

Ezeiza
Ezeiza
1-1
Social Atletico Television

Social Atletico Television

0-1

03:00

FT

Nautico Hacoaj
Nautico Hacoaj
0-2
Estrella de Berisso

Estrella de Berisso

0-1

03:00

FT

Deportivo Camioneros
Deportivo Camioneros
4-1
CUDP Lobos

CUDP Lobos

3-1

03:00

FT

Parnahyba PI
Parnahyba PI
3-1
4 de Julho

4 de Julho

1-0

03:30

FT

FC Porto
FC Porto
5-0
Benfica

Benfica

2-0

03:30

FT

Portmore United
Portmore United
1-1
Montego Bay Utd

Montego Bay Utd

0-1

03:30

FT

Vere United
Vere United
0-1
Arnett Gardens

Arnett Gardens

0-1

03:30

FT

Waterhouse FC
Waterhouse FC
0-1
Mount Pleasant FA

Mount Pleasant FA

0-0

03:30

FT

Atletico FC
Atletico FC
0-3
Atletico Huila

Atletico Huila

0-1

03:30

FT

Real Cartagena
Real Cartagena
2-0
Boca Juniors De Cali

Boca Juniors De Cali

1-0

03:30

FT

Tecnico Universitario
Tecnico Universitario
1-0
Cumbaya FC

Cumbaya FC

1-0

04:00

FT

Atletico Bucaramanga
Atletico Bucaramanga
3-0
Patriotas FC

Patriotas FC

2-0

04:00

FT

Bragantino
Bragantino
1-0
Santos

Santos

1-0

04:00

FT

Fluminense RJ
Fluminense RJ
2-4
Botafogo RJ

Botafogo RJ

1-2

04:00

FT

Colo Colo
Colo Colo
2-0
Huachipato

Huachipato

0-0

04:00

FT

Sport Victoria
Sport Victoria
0-0
CD Olimpia

CD Olimpia

0-0

04:00

FT

CD Zacapa
CD Zacapa
0-1
Antigua GFC

Antigua GFC

0-1

04:00

FT

Costa Del Este
Costa Del Este
0-0
UMECIT

UMECIT

0-0

04:00

FT

Rangers Talca
Rangers Talca
4-0
CSD Antofagasta

CSD Antofagasta

1-0

04:00

FT

General Caballero
General Caballero
3-2
Sportivo Trinidense

Sportivo Trinidense

1-1

04:00

FT

Deportivo San Pedro
Deportivo San Pedro
3-1
Democracia FC

Democracia FC

1-1

04:00

FT

Juventud Pinulteca FC
Juventud Pinulteca FC
2-1
Deportivo Barberena FC

Deportivo Barberena FC

0-1

04:00

FT

General VelAsquez
General VelAsquez
1-1
Real Juventud San Joaquin

Real Juventud San Joaquin

0-0

04:00

FT

Montevideo City Torque U20
Montevideo City Torque U20
1-2
Rosario Central U20

Rosario Central U20

1-1

04:00

FT

Orgullo Surtam
Orgullo Surtam
5-2
Papanes de Papantla

Papanes de Papantla

1-2

04:00

FT

FC Buenaventura
FC Buenaventura
1-2
CA Independiente Siguatepeque

CA Independiente Siguatepeque

1-1

04:00

FT

Meluca FC
Meluca FC
0-0
Gimnastico de Tegucigalpa

Gimnastico de Tegucigalpa

0-0

04:10

FT

Boavista F.C
Boavista F.C
5-3
Bangu

Bangu

0-1

04:10

FT

Vasco da Gama
Vasco da Gama
4-0
Portuguesa RJ

Portuguesa RJ

2-0

04:10

FT

Volta Redonda
Volta Redonda
1-2
Nova Iguacu

Nova Iguacu

0-0

04:30

FT

Universitario De Vinto
Universitario De Vinto
2-1
Independiente Petrolero

Independiente Petrolero

1-1

04:30

FT

Azuriz FC
Azuriz FC
0-0
Operario Ferroviario PR

Operario Ferroviario PR

0-0

04:30

FT

Oro Verde FC
Oro Verde FC
0-0
Atletico Junior

Atletico Junior

0-0

04:30

FT

FC Cremas(w)
FC Cremas(w)
0-2
Rosal (w)

Rosal (w)

0-2

05:00

FT

Sao Francisco AC
Sao Francisco AC
1-2
Humaita AC

Humaita AC

0-1

05:00

FT

Deportivo Saprissa
Deportivo Saprissa
2-2
AD San Carlos

AD San Carlos

0-0

05:00

FT

San Martin San Juan
San Martin San Juan
3-2
Ferrol Carril Oeste

Ferrol Carril Oeste

2-1

05:00

FT

Mexico(w)
Mexico(w)
3-2
Paraguay (w)

Paraguay (w)

1-0

05:00

FT

Walter Ferretti
Walter Ferretti
3-1
Organica Masachapa FC

Organica Masachapa FC

1-0

05:00

FT

Atletico Saltillo
Atletico Saltillo
0-0
Real Apodaca FC

Real Apodaca FC

0-0

05:00

FT

Real Koyari
Real Koyari
0-6
SV Atletico Santa Fe

SV Atletico Santa Fe

0-2

05:15

FT

Boca Juniors
Boca Juniors
3-2
Belgrano

Belgrano

0-1

06:00

FT

Saint Louis Athletica(w)
Saint Louis Athletica(w)
0-2
Leon (w)

Leon (w)

0-1

06:00

FT

Patronato Parana
Patronato Parana
2-1
Racing de Cordoba

Racing de Cordoba

0-1

06:00

FT

Barcelona SC
Barcelona SC
2-0
SC Imbabura

SC Imbabura

1-0

06:00

FT

Olancho FC
Olancho FC
2-1
Marathon

Marathon

2-0

06:00

FT

Rampla Juniors FC
Rampla Juniors FC
0-3
CA Penarol

CA Penarol

0-1

06:00

FT

Academia Puerto Cabello
Academia Puerto Cabello
3-1
Deportivo Rayo Zuliano

Deportivo Rayo Zuliano

1-1

06:00

FT

Veraguas FC Reserves
Veraguas FC Reserves
0-0
CA Independiente de la Chorrera Reserves

CA Independiente de la Chorrera Reserves

0-0

20:00

FT

BVSC Zuglo
BVSC Zuglo
1-0
MTE Mosonmagyarovar

MTE Mosonmagyarovar

1-0

20:00

FT

Gyirmot SE
Gyirmot SE
2-1
Pecsi MFC

Pecsi MFC

0-0

20:00

FT

Kozarmisleny SE
Kozarmisleny SE
2-0
Dafuji cloth MTE

Dafuji cloth MTE

1-0

20:00

FT

Bodajk FC Siofok
Bodajk FC Siofok
0-1
Vasas FC

Vasas FC

0-1

22:00

FT

FC Ajka
FC Ajka
1-0
Kazincbarcika

Kazincbarcika

0-0

22:00

FT

Csakvari TK
Csakvari TK
0-1
Szeged Csanad

Szeged Csanad

0-0

22:00

FT

Duna Tisza
Duna Tisza
0-1
ETO FC Győr

ETO FC Győr

0-1
Chia sẻ với bạn bè đi
Telegram

Telegram

copyLink

CopyLink

hủy